nếu là thành viên xin đăng nhập

Join the forum, it's quick and easy

nếu là thành viên xin đăng nhập
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Top posters
longnguyen (158)
thông báo trong hội I_vote_lcapthông báo trong hội I_voting_barthông báo trong hội I_vote_rcap 
babel0ve (29)
thông báo trong hội I_vote_lcapthông báo trong hội I_voting_barthông báo trong hội I_vote_rcap 
tuyenptc (15)
phucuong (12)
baphjpro (12)
netlogin (8)
megaxayda (6)
ip.kristen (6)
tannamdc (5)
na_memories (4)

Latest topics
» test otc list...
thông báo trong hội I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 9:07 am by longnguyen

» bán site neobux gold
thông báo trong hội I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 4:40 am by longnguyen

» vườn thú của hội
thông báo trong hội I_icon_minitimeMon Jun 27, 2011 10:31 pm by longnguyen

» Kiếm Tiền Trực Tuyến Với Thư Viện Điện Tử KiloBooks.Com
thông báo trong hội I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 7:47 pm by vieclam

» Hot ngay vào PP 0.01$
thông báo trong hội I_icon_minitimeSat May 21, 2011 3:04 pm by longnguyen

» Bux4real - bux4real.com
thông báo trong hội I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 8:26 pm by meo8369

» VCBUX - VCBUX.COM
thông báo trong hội I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 8:23 pm by meo8369

» i love MM ...........
thông báo trong hội I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 9:05 am by longnguyen

» nơi yêu cầu refback và post poof
thông báo trong hội I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 5:56 am by longnguyen

» onbux scam theo kiểu khốn nạn
thông báo trong hội I_icon_minitimeTue Feb 15, 2011 8:25 am by longnguyen

» Kiếm tiền với Gomez - chẳng phải làm gì ...
thông báo trong hội I_icon_minitimeSun Jan 23, 2011 8:18 am by longnguyen

» poof từ paypal
thông báo trong hội I_icon_minitimeWed Jan 12, 2011 1:48 pm by longnguyen

» quy định post bài
thông báo trong hội I_icon_minitimeWed Dec 29, 2010 5:21 am by longnguyen

» poof cùi páp nhất mọi thời đại
thông báo trong hội I_icon_minitimeTue Dec 28, 2010 5:51 pm by longnguyen

» supbux.com - min pay 0.01$
thông báo trong hội I_icon_minitimeMon Dec 27, 2010 5:11 pm by longnguyen

You are not connected. Please login or register

thông báo trong hội

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1thông báo trong hội Empty thông báo trong hội Sun Nov 28, 2010 9:28 am

longnguyen

longnguyen
Admin

Thông báo cho tất cả anh em trong hội những site mà mình đưa vào đây các bạn nên vào thường xuyên để xem mình thông báo chi tiết từng ngày 1. từng site nên mình chỉ tính từ ngày thông báo ai ko đọc mà cứ click thì mình ko tính nhé....

globobux ngưng click Ngày 23 tháng hai 2011
ae ngưng click và thanh toán nhé mình đầu tư vào thằng này rút chưa được bao nhiêu ...
https://globobux.com/forum/view_topic.php?cat=66&id=3650

xem chi tiết tại đây nè click đi

UltimatePTC scam Ngày 18 tháng hai 2011
xem chi tiết tại đây nè click đi

Clicksation.com scam lâu rồi tính 30-1

26-1
1-mới ra đã scam

24-1
1-elebux ra đi mát mẻ(100ref mua chưa làm ăn được j)

mọi chi tiết xem tại đây

16-1
1-CubieClix

Tóm tắt :

CubieClix được trả tiền nhưng dường như các khoản thanh toán đã dừng lại. Chủ đầu tư không còn hoạt động và các thành viên đang bắt đầu để khiếu nại. Trang web cho thời gian được sẽ được trên Danh sách Xem. Nếu chúng ta không thấy bất kỳ bản cập nhật hoặc cải tiến sau đó trang web sẽ được chuyển vào danh sách lừa đảo. xem chi tiết tại đây
2-sedobux.com
3-winnerbux.com

Ngày 08 tháng 1 năm 2011
1 xincbux nó ko scam nhưng mình ko nhận được click từ các bạn vì mình chỉ có 3ads trên ngày vì click 4 cái mới nhận được .vi vậy mình ko còn đánh giá cao thằng này nữa vì vậy mình tính là nó scam
và sau khi mình post bài trong 4rum nó nó đã ban acc mình tại đây http://xincbux.com/forum/view_topic.php?cat=3&id=435 mất 13$ mua ref mà hiện tại 22 ngày ko click và bây h nó ban acc xem như mất trắng tiền

2 elebux nó mới bán site cho chủ mới nên nó đang trong dai đoạn bảo trì hiện tại mình tạm thời ko tinh refback site này được vì mình rút tiền từ nó chưa được .các bạn thông cảm nhé khi rút được mình sẽ tính

Ngày 07 tháng 1 năm 2011 neogpt
sau bao nhiêu ngày chờ đợi mình ko nhận tiền từ thằng này dù đã rất cố gắng chờ đợi nhưng nó vẫn ko trả tiền bạn xem ở ở 4rum của nó mình đã post bài để xem sao nhưng ko thấy nó trả lời nên mình cho nó vào mục scam ae cần phải biết làm j rồi chứ?
thông báo trong hội Neogptscam

Ngày 01 tháng 1 năm 2011

DexBux

Đã chuyển vào Danh mục Scam. Mặc dù nó là ngày lễ trang web này chỉ cho thấy nhiều chỉ số quá mà điểm để lừa đảo một. Không thanh toán, từ bỏ, khiếu nại, và vv. Trang web sẽ vẫn nằm trong danh sách lừa đảo cho đến khi nó cho thấy chúng tôi khác. Xem xét để biết thêm: http://ptc-investigation.com/dexbux.aspx

ngưn click fobux &Clixil 18-12 có hiện tượng scam cho tới khi mình thông báo lần cuối hoặc nhận được poof của nó(mình ko tính refback cho những bạn click vào ngày 19-12) chính thức scam xem chi tiết tại ifbux.comscam đây

Gần đây Removed:

http://www.clicksmy.com sau bao ngày chờ đợi để nhận poof đầu tiên của mình nay mình vào site thấy ko có hiện lên $ đang chờ thanh toán NHƯ hình
thông báo trong hội Thangchoscamcopy
tiếp theo mình cashout lần 2 thì nhận được thông báo này
thông báo trong hội Thangchoscam1

vậy bạn nghĩ sao?
vì vậy mình cho nó vào mục scam 03-12

Swetbux.com 24=11 scam
.buxviews.22-11 (Theo bạn Tiêu chuẩn thành viên, Cashout tối thiểu của bạn $10.00) vì lý do này mình cho nó và danh sách scam!

axnbux scam ngưng click 20-11

Klikerz.com - Chủ đầu tư không hoạt động(ngưn click 19-11)

http://www.zpaypal.com - Chủ đầu tư không hoạt động(ngưn click 17-11)
Cashium.net - Paypal bị đóng băng và các trang web tìm kiếm quản lý mới
MatchBux.com- Down trong hơn 7 ngày với các cập nhật không. Đã chuyển vào Danh mục Scam(13-11)

Mad

Được sửa bởi longnguyen ngày Thu Feb 24, 2011 8:34 am; sửa lần 14.

https://makemoneyonline.forum-viet.com

2thông báo trong hội Empty Re: thông báo trong hội Fri Dec 24, 2010 6:38 pm

baphjpro

điều hành
điều hành

Xincbux không có chỗ để Login đề nghị chủ hội xem thanh toán dùm thằng này. đã click đc khoản > 60 click nhưng do bây giờ không Login đc

3thông báo trong hội Empty Re: thông báo trong hội Fri Dec 24, 2010 6:47 pm

longnguyen

longnguyen
Admin

Xincbux không có chỗ để Login đề nghị chủ hội xem thanh toán dùm thằng này. đã click đc khoản > 60 click nhưng do bây giờ không Login đc
để mấy bữa nữa xem coi có vào được ko mới biết mà thanh toán chứ.ko vào được thì làm sao mà biết mà tính refback?
nếu bạn bị ban nick1 thì mình vẫn vào được thì mình sẽ tính được còn đằng này ai củng ko vào được sao tính?
mà sao bạn biết là bạn click được 60ads rồi?
mình còn ko biết mình bao nhiêu ref nữa? chứ đừng nó j tới số click hiện tại........

https://makemoneyonline.forum-viet.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]