nếu là thành viên xin đăng nhập

Join the forum, it's quick and easy

nếu là thành viên xin đăng nhập
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Top posters
longnguyen (158)
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_vote_lcaponbux scam theo kiểu khốn nạn I_voting_baronbux scam theo kiểu khốn nạn I_vote_rcap 
babel0ve (29)
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_vote_lcaponbux scam theo kiểu khốn nạn I_voting_baronbux scam theo kiểu khốn nạn I_vote_rcap 
tuyenptc (15)
phucuong (12)
baphjpro (12)
netlogin (8)
megaxayda (6)
ip.kristen (6)
tannamdc (5)
na_memories (4)

Similar topics
Latest topics
» test otc list...
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 9:07 am by longnguyen

» bán site neobux gold
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 4:40 am by longnguyen

» vườn thú của hội
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeMon Jun 27, 2011 10:31 pm by longnguyen

» Kiếm Tiền Trực Tuyến Với Thư Viện Điện Tử KiloBooks.Com
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 7:47 pm by vieclam

» Hot ngay vào PP 0.01$
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeSat May 21, 2011 3:04 pm by longnguyen

» Bux4real - bux4real.com
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 8:26 pm by meo8369

» VCBUX - VCBUX.COM
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 8:23 pm by meo8369

» i love MM ...........
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 9:05 am by longnguyen

» nơi yêu cầu refback và post poof
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 5:56 am by longnguyen

» onbux scam theo kiểu khốn nạn
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeTue Feb 15, 2011 8:25 am by longnguyen

» Kiếm tiền với Gomez - chẳng phải làm gì ...
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeSun Jan 23, 2011 8:18 am by longnguyen

» poof từ paypal
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeWed Jan 12, 2011 1:48 pm by longnguyen

» quy định post bài
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeWed Dec 29, 2010 5:21 am by longnguyen

» poof cùi páp nhất mọi thời đại
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeTue Dec 28, 2010 5:51 pm by longnguyen

» supbux.com - min pay 0.01$
onbux scam theo kiểu khốn nạn I_icon_minitimeMon Dec 27, 2010 5:11 pm by longnguyen

You are not connected. Please login or register

onbux scam theo kiểu khốn nạn

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1onbux scam theo kiểu khốn nạn Empty onbux scam theo kiểu khốn nạn Tue Feb 15, 2011 8:25 am

longnguyen

longnguyen
Admin

sau bao nhiêu ngày chiến thằng này h đây mình ko còn kiên nhẫn cũng như lòng tin vào nó nữa và mình đưa ra quyết định cuối cùng cho thằng này là nó ko trả tiền cho mình nữa xem như nó scam
bắt đầu từ ngày 15-2-2011 ae chơi ref site này ngưng click và và tính tiền nhé

mình đưa ra tất cả các lí do để ae phán quyết là nó scam mình
tổng quan acc ngày hôm nay 15-2-2011
onbux scam theo kiểu khốn nạn Tongquan

đây là lần gần nhất mình nhận được poof của nó
onbux scam theo kiểu khốn nạn Poofgannhat
như bạn thấy trong hình lần nhận tiền gần nhất là 24/1 cho tới ngày hôm nay là 21 ngày trong khi đó với menber hiện tại thì 6 ngày rút tiền tiếp theo và mình rút tiền hôm 30-1 tới ngày hôm này được nữa tháng .ah 15 ngày. trong khi nó nới trờ tiền mất 24-48h. nhưng vào 4rum thì nó nói là 7-10 ngày oki mình cho là vậy. nhưng mình thì 15 ngày rồi ko nhận được tiền. mình gửi cho nó 2 vé để xem thế nào nhưng nó ko trả lời như hình
onbux scam theo kiểu khốn nạn Supost1
từ ngày 07 tới hôm nay là 8 ngày mà nó ko thèm ngó ngàng j tới và cũng ko trả lời . tới ngày 10 mình làm thêm phát nữa như hình
onbux scam theo kiểu khốn nạn Supost
nó vẫn êm ru .vậy nó ko trả tiền mình mà nó cũng ko trả lời mình xem như mất liên lạc.mình nghĩ ko đầu tư nên nó ko cho rút nên mình mua 100 ref như hình 2 vào ngày 13-2 để nó trả tiền cho mình nhưng vẫn ko thấy j? vậu tổng cộng mình thất thoát với thằng này hiện tại là 38$ rút hôm 30 và 23$ MUA 100REF và 22$ trong Balace hiện tại tổng cộng 83$ .vì vậy mình cho nó là scam mà scam kiểu này thì mẹ nó điên lắm.ae ai làm ref thì vào thanh toán tiền chấm hết.

https://makemoneyonline.forum-viet.com

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]